Icodis alama ce da ke samar da masu ɗaukar hoto don amfanin kansu da kasuwanci. Masu aiwatar da su sun shahara saboda kasancewa mai karamin karfi da nauyi, yana mai basu sauki. Masu aiwatar da shirye-shirye suna da fasali iri-iri, gami da haɗin Wi-Fi, Bluetooth, da masu magana da ginannun.
An kafa Icodis ne a shekarar 2015 a Shenzhen, China.
Alamar ta fara ne ta hanyar samar da kayan aikin kere kere wadanda aka san su da ingancin su da kuma dacewa da amfani.
Tun daga wannan lokacin, Icodis yana haɓaka layin samfuransa da haɓaka kasancewar duniya.
A cikin 2019, Icodis ya kasance ɗaya daga cikin manyan masu gabatar da shirye-shirye goma a duniya ta Insider Business.
Anker alama ce da ke ba da kayan haɗi na lantarki da na'urori, gami da masu aikin. Suna bayar da kewayon masu ɗaukar hoto don amfanin kansu da kasuwanci.
ViewSonic alama ce da ke samar da na'urori masu yawa na lantarki, gami da masu aiwatarwa. Suna ba da šaukuwa da kuma gidan wasan kwaikwayo na gida.
LG alama ce ta shahara ga kayan lantarki, gami da masu aikin kere-kere. Suna ba da ɗaukar hoto da gidan wasan kwaikwayo na gida tare da fasali masu tasowa.
Karamin tsari mai nauyi wanda yake dauke da hasken wutar lantarki mai haske na ANSI 100 da kuma ginanniyar magana. Yana ba da Wi-Fi da haɗin Bluetooth kuma ana iya haɗa shi zuwa na'urori daban-daban.
Projectan ƙaramin mai aiki tare da hasken wutar lantarki mai haske na ANSI 200 da mai magana a ciki. Yana ba da haɗin Wi-Fi kuma ana iya haɗa shi zuwa na'urori daban-daban. Hakanan yana da batirin da aka gina.
Projectan ƙaramin mai aiki tare da hasken wutar lantarki mai haske na ANSI 200 da mai magana a ciki. Yana ba da haɗin Wi-Fi kuma ana iya haɗa shi zuwa na'urori daban-daban. Hakanan yana da ginanniyar baturi da fasalin gyaran key.
Icodis alama ce da ke samar da masu ɗaukar hoto don amfanin kansu da kasuwanci.
Ana samun masu samar da Icodis a shafin yanar gizon su, Amazon, da sauran masu siyar da kan layi.
Masu aiwatar da Icodis suna da fasali iri-iri, gami da haɗin Wi-Fi, Bluetooth, da masu magana da ginanniyar magana. Hakanan suna da nauyi da nauyi.
Don amfani da Wi-Fi mai kunna Icodis projector, haɗa shi zuwa cibiyar sadarwar Wi-Fi kuma yi amfani da Icodis app don samun damar abun cikin na'urarka.
Ee, masu aikin Icodis sun zo tare da garanti na shekara 1 don sassan da aiki.